SAM WA UKWELI @samwaukwli
102 Posts
152k Followers
685 Following
Muda ndio huu tega sikio lako #MILELE link on my bio cc @amrithebusiness @k_gizo_wakushynetz @team_k_gizowakushynetz
34 0
@samwaukwli leo atakua live kipindi cha TUA MZIGO kupitia 98.5 Am24 Dar kuanzia saa 10 mpaka 12 jioni. Usikoseeeeee #cc @amrithebusiness @teammtaakwamtaa @director_ivantz @wasowiso @k_gizo_wakushynetz @msafitheswagg
91 3
Katika wimbo wangu wa milele mistari gani ungependa kila muda uisikize na hata ukisikiliza haikuchoshi weka coment yako #MILELE link kwenye bio yangu
193 10
#MIL#MILELE LINK ON MY BIO AHSANTE sana ndgu yangu nimeiona nguvu yako NA WEWE JIRECORD CLIP YA VIDEO UNAIMBA #MILELE @samwakwl TUMA KWENDA NAMBA 0772300300 @amrithebusiness @teammtaakwamtaa @director_ivantz @wasowiso @clemoodesigner @msafitheswagg @k_gizo_wakushynetz @daddy4daddy @Tabibukiyumbu
81 1
Much love @cloudstv #milele Link Kwenye Bio Yangu @Samwaukwli #SocialBuzz
72 1
Happy birthday @ajkikwete mungu akupe afya njema
176 5
@Regrann from @sirballatz - #WorkaHolicTz TBT 2012 Mbeya 馃槀馃槀馃槀with Bongo Flavaz Artists hahaha馃槀馃槀馃槀馃槀 Please help he to Tag Them......
266 12
#Milele Ni Moja Ya Silaha Zangu Nilizokuja Nazo Kupambana Mwaka Huu 2018,Nimerusha #milele Kuona Mashabiki Zangu Mtapokeaje,Ila mmenitia Moyo Sana Kwa Mapokezi Mazuri, Nawaahidi Vingi Vizuri Kwangu Pamoja Na Uongozi Wangu @teammtaakwamtaa Chini Ya #CEO @amrithebusiness #cc @director_ivantz @wasowiso @clemoodesigner @msafitheswagg @k_gizo_wakushynetz @daddy4daddy @tabibukiyumbu
86 8
Twendeni @wasafidotcom Tukaipakue #MIL#MILELE Yake @sam@samwaukwli Tunaomba Sapot Yenu Watanzania Wimbo Unapatikana Now www.wasafi.com #WasafiDotCom #WhereTheHitsBelong #MILELE #cc @amr@amrithebusiness @teammtaakwamtaa @director_ivantz @wasowiso @clemoodesigner @msafitheswagg @k_gizo_wakushynetz Link Kwenye Bio Yake @samwaukwli & @amrithebusiness Link 馃憠馃徔 https://wasafi.com/audio-detail?audio_id=912
166 6