TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA @ommydimpoznation
12k Posts
644k Followers
5k Following
Siku iwe mbaya au nzuri usilitoe tabasamu lako usoni BADO UNA MENGI YA KUSHUKURU...
45 10
follow this Pretty @divatheebawse from cloudsfm she is the most beautiful woman apo mjengoni
83 5
😂 😂 😂 😂 😂 😂 kwa vichekesho zaidi follow @mas@mashbabe_ @mashbabe_
110 6
😂😂😂😂😂😂😂 asie na bahati abahatiki kwa kwelii😂😂😂
232 6
@MMARYAN_FUNITURES Niwa tengenezaji wa funitures za kisasa zenye ubora wahali ya juu na imara sana. Kwa mwasiliano wa check whatsapp/call @0744947816 Na follow this account..... @mma@mma@mmaryan_funitures @mmaryan_funitures @mmaryan_funitures KARIBU SANA
72 5
Tuma hetufi YP kwenda 15050 kupata wimbo wa #MoYoNiache kuwa muito kwenye simu yako kwa wakupigiao. @snuramushi ft @aslayisihaka kutoka @tigo_tanzania @hkhyper02
164 14
Diana Una nn lkn?😂😂
356 36
Kunywa Maziwa na Yoghurt #1 Tanzania, yenye ladha tofauti tofauti na zenye kupendwa na kila rika Si mengine bali ni bidhaa za DARFRESH! Follow @dar@dar@darfresh_tanzania @darfresh_tanzania @darfresh_tanzania
120 11
HAYAA KITU HICHO CHA UHAKIKA NA NDO HABARI YA MUJINI SHOGA UPO👌KILA KONA NI OMAN BEAUTY BWANAA,..ASIKWAMBIYE MTU KIZURI KINAJIUZA..CREAM ILIYOTENGENEZWA WA HALI JUU....NA INAYOKUPA MVUTO WA AJABU!USIPENDE NGOZI YAKO IWE MAJARIBIYO YA CREAM...TUMIYA OMAN BEAUTY CREAM YENYE VITAMIN YA KUILINDA NGOZI YAKO ISIWEZE KUFUBAA NA KUUNGUA NA JUA..NA HATA UTAKAPOIACHA KUITUMIYA HAINA MADHARA YOYOTE..NA RAHA YA NGOMA UINGIYE UCHEZEE👌USIKUBALI KUHADITHIWA NA WAJANJA WOTE WANATUMIYA OMAN BEAUTY CREAM!!NIKUPE SIRI NA KAZI INAYOFANYA OMAN BEAUTY . . . ➡INAN'GARISHA KWA HARAKA ➡INAKAUSHA CHUNUSI ➡INAFIFISHA MICHIRIZI ➡INAONDOA WEKUNDU ➡INAONDOA WEUSI MACHONI ➡UNAKUA AMAZING . . . . 🔷MOROGORO 0717797958 🔷MAGOMENI 0713632306 🔷KARIAKOO 0762018127 🔷TEMEKE 0716097879 🔷ARUSHA,KARATU, 0767372255 🔷MWANZA,GEITA 0766770055 🔷NZEGA 0767858440 🔷SHINYANGA 0754907566 🔷MBEYA,TUNDUMA, 0713700928 🔷SINGIDA 0754539225 🔷DODOMA 0755416194 🔷ZANZIBAR 0772454678 🔷MOSHI 0753601901 🔷MAFINGA,0765285854 🔷 MUSOMA,BUKOBA 0787770055 🔷 KAHAMA 0767894530 🔷 SINGIDA 0786537753 🔷 PEMBA 0772454678 🔷SHINYANGA 0752526861 🔷KILOSA 0716410541 🔷SONGEA 0787945422 🔷MABIBO 0782753637 🔷MBAGALA,MTONGANI,0714222625 🔷MLANDIZI 0715888227 🔷 KONDOA 0719676130 🔷SINZA 0756795439 🔷MOROGORO 0715309898 🔷MWENGE 0713312525 🔷IRINGA 0655506350 🔷KIGOMA 0766200972 🔷TABORA 0717413235 🔷TURIANI,MADIZINI 0715081041 🔷MAGOMENI MAPIPA 0652070887 🔷SHINYANGA 0766927713 🔷MOROGORO 0718433244 🔷 KILOMBEROMIKUMI 0754446555 🔷SINGIDA 0754451919 🔷UGANDA +256702911160 🔷NAIROBI±254720996696 🔷MOROGORO 0717797958 🔷MOMBASA+254702044050 🔷OMAN+96894284777 🔷FINLAND +358465680748 🔷DUBAI +971507553415 🔷BURUNDI +25775918861 . . . . . ✔KOPO YA OMAN BEAUTY 30.000 ✔SABUNI YA OMAN BEAUTY 15.000 . . . ☏☎KWA MAELEZO ZAIDI PIGA 0742300001 . AMA MFOLLOW ⬇⬇⬇⬇⬇ . . @bab@bab@baby_aliyah99 @baby_aliyah99 @baby_aliyah99 @ali@ali@aliyee_model_collection @aliyee_model_collection @aliyee_model_collection . ➡OMAN BEAUTY ORIGINAL STIKA YAKE NI BLUE NA SI RANGI INGINE NA INASHINE OGOPA KUTAPELIWA🔇🔇SABUNI ZA OMAN ZIPO KWENYE BOX SIO KWENYE NAILONI USIKUBALI🚫
112 12
WIZKID ASHANGAZWA NA BEI YA MIDOLI YA NGONO‘SEX DOLLS’.. . . Msanii wa muziki kutoka Nigeria, Wizkid ameshangazwa na bei ya midoli ya ngono ‘Sex Dolls’ ambapo amesema kuwa bei ya midoli hiyo ni kubwa kulikuwa hata gharama ya kununua wanawake wanaojiuza yaani makahaba. Wizkid amesema makampuni yanayotengeneza midoli hiyo hayajui jinsi ya kupanga bei kuendana na mazingira kwani haamini kuwa mtu anaweza kutumia mamilioni ya pesa kununua midoli hiyo ile hali anaweza kulipia gharama ndogo kununua kahaba na kujiridhisha kingono. “Najiuliza watu wanaotengeneza midoli ya ngono, hivi hawajui bei ya makahaba mtaani,“ameandika Wizkid kwenye ukurasa wake wa Twitter Kauli nhiyo imekuja baada ya wiki iliyopita duka kubwa la midoli ya ngono ya kampuni ya eSex Dolls kufunguliwa nchini humo ambapo bei ya chini ya midoli hiyo ni tsh milioni 5 huku bei ya juu ikiwa hadi milioni 10 kitu ambacho watu wengi wa Nigeria wameshangazwa na bei hiyo.
329 16
From @missmandoza Huwezi kumsaidia kila mtu hasa kwa mjasiriamali mdogo kama mie Nnaejikongoja But i can try kusaidia wachache na kwa pamoja we can build an EMPIRE. Tumewawekea nafasi 2 za kazi vigezo na qualifications tembelea “ www.radio7.co.tz , download Our Android App - “Radio7 Tz “ kipaumbele watapewa VIJANA, hakuna upendeleo. Someni Maelezo ya hio picha hapo juu kwa makini Wambie na wenzio wajaribu bahati zao @rad@radio7_official @radio7_official #munguwetusote #kilalakheri
81 5
Wafanyabiashara fursa hiyo👌 bei ya kawaida mnoo👌... Nendeni Dm sasa👊cc @thefinest_tamy
191 13