jose mara @josemarah
424 Posts
70k Followers
851 Following
SIMU MBILI NIMEPATA WAPI NIENDE HARAKA KAZIKE MAMA KWANZA KWA MKE PELEKA SANDA @mrishompoto 馃様馃様馃様馃様馃様
782 10
馃槏馃槏
1k 20
UBAYA WANGU SURA YANGU NATAZAMA KIOO BADO TU SURA YANGU NIKISEMA NIVUNJE KIOO BADO SURA YANGU
1k 20
Live on air leo tena mpaka saa saba na @samwaukwli tuwe pamoja
512 8
Happy birthday son mungu akulinde 10th unakuja 馃槣nikuone pia kwenye thelathini 鈿斤笍 love you mingi
1k 30
#DUNIA SIMAMA 馃槣馃槣馃槣馃槣馃槣
563 24
DUNIA ITAISHI NA SISI TUTAONDOKA, JIULIZE UNAYOYAFANYA NDICHO KISABABISHI CHA KURITHI UFALME WA MBINGU. 馃様馃様馃様馃様馃様 WANAOZALIWA LEO NDIO WANAO COVER NAFASI ZA WALIOTANGULIA. KUMBUKA KUTUNZA FUNGUO YA MAISHA YAKO MAANA IKIPOTEA, KUFULI LITAKUA HALINA MAANA TENA, MWISHO KUBAKI KUWA PAMBO TU. #mtumwa ndani ya nchi huru
652 24
Kwa mjomba hakuna urithi!!!!!! 馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮馃檮
919 9
@dacotadelavida @nyoshi_el_saadat shalakoo maisha baada ya interview 馃毝馃毝馃毝馃毝馃毝馃毝馃毝馃毝馃毝
1k 10
Ijumaa ndani ya leo tena @nyoshi_el_saadat sauti ya simba ataunguruma kuweka mambo sawa....kama una swali maoni chochote kiachie hapa ili tuwe sambamba kesho
927 32
Kama ujawahi kupata matatizo Basi tatizo ni wewe !!!??
1k 29
Toto mike kweli umekuwa mwanangu馃槀馃槀 Maana si kwa kunichekesha huku... Tunawatakia kheri ya mwaka mpya wananzengo 馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑馃檹馃徑
1k 20