Jolie: Miss Malaika @jolie_tz
17 Posts
5k Followers
345 Following
Ungependa Nije na style ipi Mpya na tofauti, Ambayo Itakua inahusu Maisha na Muziki ambao Ni Burudani Kwako?? Nisaidie Kutoa mawazo na maoni. Leo Funguka Nipo kwa ajili yako.....馃拏馃拏... Mmenifanya #NI'COME 馃槝馃槝
185 12
I feel so blessed to have you guys!!! Nawapenda mnaonipenda.. Msionipenda Ntawa convice馃檵馃檵.. Maybe mnipende.馃槳 .... But This is sooo sweet kufanyiwa covers za nyimbo zangu. Kama hii #badomapema Imenigusa sana!.... Liini utaguswa na machozi yangu. Unifutee!! Hongera @patrickalsyna
200 10
Siku ya leo imekua Nzuri kwangu... I'm happy kwa sababu BADO ni MAPEMA..... Asante sana @cloudsfmtz @cloudstv @xxl_cloudsfmtz Na Media's nyingine mnaoni' support..... Kwa jinsi mnavyoonesha Nguvu Zenu kwangu, I'm Thankful.!!! I love you guys!. Na mashabiki Zangu wote....Tutegemee mambo mazuri kutoka kwa (Jolie #missmalaika) Kama bado hujaona #BADOMAPEMA official Video. The link is on my bio馃憜 Twende YouTube tukajionee!!.. Tena na tena!!!!!.
318 22
Mbona bado Mapemaaa馃幍馃幍馃幍 Kuyaona hay脿a馃槺馃槺 link on my bio...
539 40
I'm so happy for you guys!!.. Asante kipenzi @officiallinah @jubilantofficial This we call #BadoMapemalove. Vipi kuhusu馃槏 #Badomapemachallenge....
612 21
#Badomapema #VIDEO Is out... Follow the link ON My bio馃憜... Let's keep enjoying
953 121
Guys the #VIDEO is OUT!!!. Follow the link kwa bio yangu. Lets go there Tuonee. I know mliisubiri... My new brand video #BADOMAPEMA.. Is out out...
605 39
Be ready for the Jolly!... Yes im shouting!... Are you ready for the video馃憘馃憘...
730 20
A reason for the season
399 7
If u doubt I don't care..... Ukinipenda inatosha馃槤馃槤馃槤馃檰
473 17
For god am glad!!!!
758 14
Nawapenda Sana Shabiki Zangu!!! Mlinipokea Vizuri!!! #BadoMapema!!! 馃幍 #AfterSkulBash 馃寠@cloudstv @cloudsfmtz
661 32