Geah @geahhabib
6k Posts
459k Followers
240 Following
Wapenzi hawa wamepumzishana kwa sasa wanafanya kazi 馃榾馃榾 mpo mara moja moja si vibaya mkapumzishana @divatheebawse @herimuziki
2k 63
#Repost @cloudsfmtz (@get_repost) 銉汇兓銉 "Stori za kuwa nina mahusiano na @Divatheebawse, zina ukweli ndani yake 'kidogo'......Tumekuwa kwenye mahusiano kwa mwaka sasa, ila kwa sasa tumeweka mahusiano pembeni" @HeriMuziki #Live #LeoTena #WaambieNewjoint
3k 126
@fet@fet@fet@fettilicious_kiboko_ya_vitambi Ni mchanganyiko wa dawa za asili zilizothibitika kumaliza kabsa Maradhi Sugu. KUPUNGUZA UNENE NA MAFUTA YALIYOZIDI MWILINI. : KUPUNGUZA VITAMBI NA KUKUPA UMBILE SMATI HARAKA BILA MADHARA YOYOTE. : imethibitiswa na Mamlaka ya chakula na dawa TFDA Wengi wameitumia na mrejesho mzuri wameupata. : 0767728764 & 0713231113 namba hizo apo inapatikana kwa Tsh. 45,000 tu popote ulipo itakifikia kwa maelezo zaidi tufollow katika page yetu @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi
125 4
Wababe wa soka la kitaani kutoka majiji 3 ya #Tanzania watatifuana, vumbi litatimka, majukwaa yatashuhudia mbwembwe na vioja. Ni hivi karibuni hapa Dar es Salaam. Kaa tayari #NdondoSuperCup2018
360 5
#Hekaheka ya leo tayari ipo Youtube kwa muda wako utaingia upate kuyasikia ya dunia Link ipo hapo juu kwenye bio yangu
311 6
Tarehe 20 #Zan#Zanzibar Yote Itaelekea #NGALAWA_SPIC_CLUB Ambapo Wazanzibari Ndo Watafunga Mjadala Kuwa Zawadi ya Kudumu Ni Kubarikiwa #Wowowo !?? Huku Show Nzima Ikisimamiwa Na #ZAiiD @zaiidyao Na Kwa Kunogesha Usiku Show Nzima Itaongozwa Na Bongomovie Super Star #Skyner Pamoja Na Suprises Nyingine Kibaooo!!!!!!!!! #WowowoNight #Zanzibar #Ngalawaspiceclub Mc @simple_ze_boi cc annatanya79
309 5
NI @fet@fet@fet@fettilicious_kiboko_ya_vitambi pekee ndio itakupa matokeo mazuri kwa muda mfupi baada ya kutumia Ni mchanganyiko wa dawa za asili zilizothibitika kumaliza kabsa Maradhi Sugu. KUPUNGUZA UNENE NA MAFUTA YALIYOZIDI MWILINI. : KUPUNGUZA VITAMBI NA KUKUPA UMBILE SMATI HARAKA BILA MADHARA YOYOTE. : imethibitiswa na Mamlaka ya chakula na dawa TFDA Wengi wameitumia na mrejesho mzuri wameupata. : 0767728764 & 0713231113 namba hizo apo inapatikana kwa Tsh. 45,000 tu popote ulipo itakifikia kwa maelezo zaidi tufollow katika page yetu @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi
230 5
Wale wenzangu ambao kwamba hakuweza kusikiliza #Hekaheka ya leo kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wao. Sijawasahau kabsa nimeshawawekea YouTube unaweza kuingia ukapata kuisikia kwa uzuri kabsa Bonyeza link hapo juu kwenye bio yangu
417 6
Jamani huyu dada ni muongo Ukikutana nae huko njiani atakachokwambia usimuamini..!!! Kwa habari zaidi usikose #Hekaheka ya leo ifikapo sita na nusu #LeotenaCloudsfm
3k 123
@fet@fet@fet@fettilicious_kiboko_ya_vitambi Ni mchanganyiko wa dawa za asili zilizothibitika kumaliza kabsa Maradhi Sugu. KUPUNGUZA UNENE NA MAFUTA YALIYOZIDI MWILINI. : KUPUNGUZA VITAMBI NA KUKUPA UMBILE SMATI HARAKA BILA MADHARA YOYOTE. : imethibitiswa na Mamlaka ya chakula na dawa TFDA Wengi wameitumia na mrejesho mzuri wameupata. : 0767728764 & 0713231113 namba hizo apo inapatikana kwa Tsh. 45,000 tu popote ulipo itakifikia kwa maelezo zaidi tufollow katika page yetu @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi @fettilicious_kiboko_ya_vitambi
245 4
Kama ulikosa kusikiliza #Hekaheka ya leo kupitia #LeotenaCloudsfm ama ulikuwa ukisikiliza huku ukiwa unafanya kazi zako hukuzingatia mengineyo hukuelewa vizuri basi kwa muda wako utaingia YouTube napatikana kama Geah Habibu utakutana nayo hii ya leo pamoja na nyingine nyingii . Njia nyingine rahisi yakuingia ni kubonyeza link hapo kwenye bio yangu itakuonyesha kila kitu
909 18
Na huyu ndio Msanii mpya wa @chegechigunda anaitwa Gift @giftofficialtz amekuja na wimbo wake mpya unaitwa SAWA amemshirikisha @aslayisihaka . @mwanadsm amemshangaa msanii huyu kuja na baibui anasema hakuzoea kuona wasanii wa bongo fleva kuvaa hivyo馃槀馃槀
5k 90