dudubaya mamba @dudubaya_mamba
41 Posts
1k Followers
1k Following
Twenzetuuuuuu.Dokii(mkenya)ndani.
29 2
Dj Spesso,silver,mamba..oil chafu..baada ya jambo...
96 1
Me and brazamen dully...good moment.
150 1
MTU mpya....Maisha mapya...thankx GOD
116 0
So fresh...so clean..asante mungu.
106 0
Mtaji wa kwanza AFYA,mtaji wa pili
69 1
Guess what.?good music u need.....
157 11
Leo kuanzia 5kamili usiku ,nitakuwepo na Adam mchomvu kwenye soso fresh.clouds FM.usikose.
79 5
Usiku mnene
198 7
Mwongo akifanikisha uongo wake.basi anatamba yeye ni bingwa..kumbe ni failier.ukweli haushindwi...maana hakuna mwongo anayeingia peponi...wewe ni mkweli au mwongo???
123 3
Mungu ni mwaminifu... .utapokea.
38 0
Ee mungu.Asante kwa 2017..
52 0