Dj D-Ommy 馃嚬馃嚳(InterNational Dj) @djdommy
2k Posts
241k Followers
2k Following
1k 11
Nipate Live Kwenye #OnPoint Ya @cloudsfmtz Na My Brother @perfectcrispin Tune In..
2k 76
Asante Mungu Kwa Kunipa Kibali Cha Kuuona Mwaka Mwingine. Happy Birthday To Me. #NiKwaNeemaTu #GodSpeed
1k 83
#SoundCheck Its Going Down Tonite 馃挜 Tukutane Hapa Hapa #Triple7 its all about #Clu#ClubEGrooveIt . You Know How We Do It!!!!. #GodSpeed #ClubEGrooveIt
1k 28
Happy Birthday My Brother @castodickson Mwananchi Wa Kawaida Kabisa Yani. Mungu Akupe Maisha Marefu Na Yenye Baraka Tele Boss. God bless You.
1k 10
Tarehe 16 mwezi huu i mean Jumamosi Ijayo tunakutana pale #EscapeOne kwenye #AfterSchoolBash Unajuaga Vile Tunafanyaga!!!!.
2k 65
Saa Mbili Na Nusu Ndani Ya @cloudstv #JiweLaMweziSingida
242 1
Na #Jumamosi Nitakuwepo #CocoBeach kwenye Fainali Za #SmirnOffBlackIceDjSearch #Season2 tukutane Pale kuwashuhudia Wakina @djdommy wa Badaeee!!!. Cc @iceblacktz
1k 79
Basi Ijumaa Hii Tukutane Pale #Triple7 Its All About #ClubEGrooveIt Unajuaga Vile Tunafanyaga!!!!. Dont Miss It!!!!.
764 3
Sometimes I Just Look Up, Smile And Say "I Know That Was You GOD" . Thank You For Ur Blessings 馃檹馃檹. Back To My City #DSM ... #GodSpeed
1k 12
Thank You Alot My #Boss & #RoleModel @josephkusaga kwa Kutukaribisha Nyumbani Leo, Me & My Brother @thecremedelacreme 馃檹馃檹. God Bless You. #GodSpeed #FeelBlessed
2k 9
#Repost @adamchomvu (@get_repost) 銉汇兓銉 #washkajizangu uko na kazi moja tu yakufanya ... Kaa Tayari!!!.
857 4