Clouds Fm 馃嚬馃嚳 @cloudsfmtz
20k Posts
2m Followers
142 Following
Tumetoka Dodoma tumekatiza Bahi tumeshuka Manyoni kuwasabahi Wafanyabiashara wa Vitunguu. Tumepita Ikungi na sasa ni zamu ya Singida Town (Kiomboi) machali wa kiomboi @niitesonga @cyrill_kamikaze pamoja na @darassacmg fikisheni ujumbe tumekuja kuwafungulia machali wa Singida Dunia. Kesho tukutane Regency Park Resort tupige story mbili tatu kuanzia saa mbili asubuhi na Mwanampotevu @hassan_ngoma #RoadToKagera #AzimioLaKagera
584 3
Kama kuna Kesho, Leo unafanya nini kama utaisubiria kesho maandalizi ya Kesho ni Leo. Baada tu ya kutangaza #AzimioLaKagera @hassan_ngoma ameonekana akiranda mitaani kutafuta majibu ya kesho! Mkimuona mtaani Mwambieni mna majibu ya leo. #RoadToAzimioLaKagera
810 7
Repost from @perfectcrispin Kama unataka kuparty na kuvibe na mimi Brothers and Sisters 馃榿 tune #Cloudsfmtz saa hii! #OnPoint On Air 馃敟馃敟馃帳馃帳
7k 58
Hatma ya Taifa lolote lile ipo mikononi mwa vijana. Ni wakati wa vijana kulinda na kuzipambanua Fikra zao na kuleta Mapinduzi ya kiuchumi. Asante sana Ashatu Kijaji Naibu Waziri wa Fedha na Mipango pamoja na Mhe. Suleiman Jafo Waziri wa Nchi ofisi ya Rais (TAMISEMI) kuunga mkono Azimio la Vijana Kagera #AzimioLaKagera
753 11
"Christmas ni kufurahi, Christmas ni kujumuika na ndugu, jamaa na familia kwa ujumla nawatakia sikukuu njema ya Christmas na Mwaka mpya" Rose Nyanje kutoka idara ya Masoko Clouds Media Group
610 5
@Regrann from @tatumzuka - Hii pesa inatosha kuendea sikukuu kijijini, tena utaenda na usafiri wako mwenyewe. Sasa kwanini usiichangamkie?; Chukua simu yako nend sehemu ya kulipia bili, utaingiza namba ya kampuni 555111, weka dau lako na sehemu ya namba za kumbukumbu ndio unaweka namba zako 3 za bahati zikifuatiwa na neno WEB. Fanya hivyo mara nyingi uwezavyo kabla ya saa 3:00 usiku. #UkishindaTanzaniaInashinda - #regrann
836 4
Makomando wa Jeshi la Wananchi wakionyesha ujuzi wa kuokoa pale Viongozi au Wananchi wanapotekwa na Magaidi katika majengo Marefu. #MakomandooWetu Miaka 56 ya Uhuru wetu na Amani yetu. #IshiNaMimi #AzimioLaKagera #Uhuru56
5k 51
Vijana wanatakiwa kujiamini katika kuzitafuta Fursa. Azimio la Vijana Kagera ni kwa Vijana wote wa kitanzania Kwa mustakabali wa maisha yao ya Kesho. #TuonaneKagera #AzimioLaKagera Asante Mh Antony Mavunde Naibu Waziri kazi, Vijana na Ajira pamoja na Mhe Suzan Kolimba, Naibu Waziri Mambo ya Nje kuunga mkono Azimio la Vijana Kagera.
908 8
Mipaka ya nchi yetu ipo salama, Kikosi cha Makomando kikipita kutoa heshima mbele ya Amiri Jeshi Mkuu Rais John Pombe Magufuli. Hayo mabegi waliyoyabeba yana Uzito wa kilo sabini (70). #Uhuru56
12k 105
Usikose Kutazama kipindi Bomba cha KIJIWE CHA KAHAWA LEO Saa 3 Usiku CloudsTv #AzimioLaKagera
706 9
Miaka 56 ya Uzalendo hatuwezi kupuuzia mchango wa sanaa na Uhuru wetu ... baadhi ya Tanzania All Stars @chegechigunda @madeeali @staminashorwebwenzi @luludivatz #Ndera #Recho pamoja na @barakahtheprince_ na dingilai himself @therealfidq #Uhuru56
9k 39
Tukiwa Leo tunaadhimisha miaka 56 ya Uhuru. Nyumba ya Aikaeli Mbowe ilibarikiwa kupata Mtoto wa kiume waliyempatia jina FREEMAN yaani mtu huru. Heri ya kuzaliwa Kwa mwenyekiti wa CHADEMA na Kiongozi Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni Mhe. Freeman Aikaeli Mbowe. #Uhuru56 #Mbowe56
14k 215