SistaDread @babbiekabae
715 Posts
74k Followers
835 Following
Ikabidi Niji-force kwenye hii picha hapa na Msanii Masanja aliyechora hizi picha kwa kutumia moto na Vyuma. @masanjaart. Salute!
1k 38
Msanii mwenye Kipaji cha Uchoraji picha kutumia Moto...@masanjaart. Inspired! #myartist
765 16
Blessed Earthday my Sista, My Bestie...Nakupenda Sana! @eugeniachanda. From Lydia and I....
447 4
Ameen... Al Juma’a Kareem!
406 14
Damian Marley... “Speak Life” Video! #StonyHill, #JnrGong
304 6
Zilizopendwa...Mbele ya Boat, Bahari ya Hindi. ‘She’s happy When she’s in the Ocean’
1k 46
Ishi na Mimi...
1k 68
608 12
Kumbe sio Nairobi Fly, eti ni “Narrow Bee Fly”.... Mijicho ya Sam imebidi Nivae ‘gogoz’...
2k 58
Busara...
598 15
Leo ni Leo... Mbivu na Mbichi, una swali kwa Dr Mashinji, Katibu Mkuu wa CHADEMA?
499 11
Shukran... Neno Dogo ila Neno Zito. #MapinduziDay. Chei Chei..
2k 55